Picha ya kumi na saba. Kwa mara nyingine tena jeshi la Wafilisti lilienda kupigana vita na wana wa Israeli. Mfalume Sauli na watoto wake wakauawa. Daudi akawa mfalume wa Israeli. Wote walijua kwamba Bwana Mungu alikuwa amemchagua Daudi kuwa mfalume wao. Kila mara adui waliposhambulia wana wa Israeli, Daudi aliomba na Bwana alimwambia la kufanya. Siku mmoja Mfalume Daudi alikusanya jeshi lake la watu wapatao thelathini elfu ili waende kuleta sanduku la Bwana. Hili lilikuwa sanduku ambalo lilibeba agano la Bwana na wana wa Israeli, na ni makuhani tu waliochaguliwa ambao wangesogea karibu nalo. Sanduku la agano lilikuwa mahali palipoitwa Yuda. Ndipo Mfalume Daudi na watu wake wakalirudisha na kuliweka mahali pengine. Uza na ahiyo ndiyo waliokuwa wakililinda gari ambalo lilikuwa limebeba sanduku. Mfalume Daudi na watu wa Israeli wakacheza mbele za Bwana wao. Walipofika njiani, ng'ombe mmoja aliyekuwa akivuta gari la sanduku alijikwaa, na Uza akaunyosha mkono wake na kugusa lile sanduku. Ndipo hasira ya Bwana ikawaka na kumpiga Uza papo hapo na akafa. Daudi akamwogopa Bwana tangu siku hiyo na hakutaka kuliweka tena sanduku hilo nyumbani kwake. Mnaweza kushangaa kwa nini Mungu alimkasirikia Uza, ambapo yeye alifanya jambo la kawaida. Sanduku lilikuwa linaanguka, na hivyo alinyosha mkono wake ili alishike lisianguke. Hata hivyo, sanduku la Bwana lilikuwa takatifu na ilibidi iheshimiwe. Siku hizi nadhani hatuheshimu nyumba ya Bwana wala neno lake itupasavyo. Utawaona watoto wakicheza na watu wakifanya mambo yao na siyo sara. Na hata hivyo, wakati mwingine tunaona Biblia kama kitabu cha kawaida tu na wala siyo kama neno la Mungu. Mara nyingine tunaacha watoto wetu kucheza nayo na kuiangusha chini, hata bila kuheshimu kwamba ni neno la Mungu. Mungu anataka tuheshimu neno lake na nyumba yake.