Picha ya ishirini. Baada ya utawala wa Mfalme Daudi na Sulemani, miaka mingi ilipita na ndipo Yesu Kristo akazaliwa na Bikira Mariamu kama ilivyokuwa imetabiriwa wakati wa Daudi na Sulemani. Siku moja Yesu Kristo aliwaambia wanafunzi wake wawili kwamba waende kijijini na mara wataona punda amefungwa pamoja na mwanapunda wamfungue yule mwanapunda wamuletee na kama mtu akiwauliza neno, wamwambie kwamba Bwana ana haja naye. Wanafunzi walifanya hivyo, halafu wakaweka nguo zao juu yake, naye Yesu akaketi juu yake. Watu wengi wakatandaza nguo zao njiani na wengine wakakata matawi ya miti wakayatandaza njiani. Ikawa wote waliotangulia na waliomfuata wakapaza sauti zao wakisema, Hosana mwana wa Daudi, Ndiye mbarikiwa yeye ajaye kwa jina la Bwana. Hosana juu mbinguni. Hata walipoingia mji wa Yerusalemu, watu wote walishangaa na kusema, ni nani huyu? Wengine wakasema, ah, huyu ni nabii Yesu wa Nazareti ya Galilaya. Yesu ni mfalme juu ya falme wote. Mimi sidhani angempanda mnyama kama punda? Angempanda mnyama mzuri kama farasi au kama siku hizi angepanda gari la pesa nyingi sana la fahari sana. Lakini Yesu alichagua mnyama mpole na wa kawaida, alikuwa mtu mpole. Tunasoma hivi katika Wafilipi ya wa, Filipi, sura ya pili, mstari wa sita mpaka wa nane ambaye yeye mwanzo alikuwa yuna namna ya Mungu naye hakuona kule kuwa sawa na Mungu kuwa ni kitu cha kushikamana nacho, bali alijifanya kuwa hana utukufu, akatwaa namna ya mtumwa, akawa ana mfano wa mwanadamu; tena alipoonekana ana umbo kama mwanadamu, alijinyenyekeza akawa mtii hata mauti, na mauti ya msalaba. Kwa hiyo tena Mungu alimwadhimisha mno, akamkirimia jina lile lipitalo kila jina.