23. Yezebeli alituma ujumbe akamwambia Eliya atauawa. Alienda nyikani na alikuta muti na akapumzika hapo tamaa, na akamwambia Mungu, yatosha sasa, e Bwana, uiondoe roho yangu kwakuwa mimi si mwema kuliko baba zangu, naye akajinyosha akalala chini yamuletemu na tazama, malaika akamgusa akamwambia, inuka ule. Akatazama, kumbe pana mkate umeokwa juu ya makaa na gudulia la maji kichwani pake. Akara akanywa akajinyosha tena. Ninastaajabu, wewe ungelisikia vipi ukiwa wewe ni Eliya Mkristo umebaki hapa duniani peke yako na watu wanakutafuta wakuue wewe Mungu alimwambia Eliya amtafute Elisha na amfundishe kuwa nabii wa Mungu. Elisha alikuwa akilima shambani na ng'ombe, wakati Eliya alipokuja kumwita. Na baada ya kuambiwa vile ambavyo atafanya, akamfuata Eliya na kujifunza mambo ya Mungu. Wakati ulipofika, wote wakajua Eliya ataondoka katika ulimwengu huu. Siku moja wakitembea pamoja, kwa haraka, gari kubwa la moto na farasi wa moto ulikuja na Eliya akachukuliwa mbinguni kwa njia ya upepo. Elisha akapaza sauti, akasema, baba, baba! Lakini Eliya alikuwa ameenda. Wakati mwingine watu wanafanya kazi ya Mungu, inaonekana ya kwamba kila kitu na kila mtu anashindana na sisi, tunakata tamaa. Tunatakikana kutosheka, na tusome neno la Mungu, kwa sababu hapo ndipo tunapata nguvu kutoka kwa Mungu. Biblia ni kama chakula katika roho zetu.