Picha 24. Baada ya vizazi vingi kupita Yesu Kristo alizaliwa hapa duniani na kututengenezea njia ya kwenda kwa Mungu. Wakati mmoja Yesu aliwachukua wanafunzi wake, Petro, Yakobo na Yohana ili waende mlimani kuomba. Walipofika kwenye mlima, wale wanafunzi walichoka na wakalala. Walipoamka, waliwaona waliwaona watu wawili wakisema na Yesu. Walikuwa Musa na Eliya. Walikuwa wakizungumza kuhusu kifo na kufuka kwa Yesu Kristo. Musa na Eliya walipokuwa karibu kuondoka, Petro alimwambia Yesu, Bwana, ni vizuri sisi kuwa mahali hapa, tufanye vibanda vitatu, kimoja chako wewe na kimoja cha Musa na kimoja cha Eliya. Alipokuwa akisema hayo, wingu lilitokea likawatia uvuli wakaogopa sana. Sauti ikatoka katika wingu ikisema, huyu ni mwanangu mpendwa wangu, msikieni yeye. Mara akaonekana Yesu yu peke yake. Ndugu zangu, haya yote Mungu ametuonyesha kupitia kwa wana wa Israeli yatuelekeza kwake Yesu Kristo ambaye alikuja kuwatumikia watu wote, alikufa msalabani kama ondoleo la dhambi zetu na akafufuka tena ili tupate maisha ya milele. Natumaini wote mnayo haya maisha ya milele. Kama sivyo, omba sasa hivi na utubu dhambi zako, umwambie Mungu wewe ni mwenye dhambi, maana Biblia yasema wote wamefanya dhambi. Lazima Tumuombe Yesu atusamehe dhambi zetu. Tumshukuru pia kwa kujitoa kuwa sadaka yetu. Mfuate yeye na njia zake. Acha kufuata njia za dunia hii.