Picha ya nane. Baada ya muda, nchi ya Kanaani ikawa ya wana wa Israeli kama jinsi alivyoahidi Mungu. Yoshua naye alikuwa amezeeka, akawaita viongozi wote wa wana wa Israeli akawaambia: Mtii na kufanya yote yaliyoandikwa katika kitabu cha Torati ya Musa, msiache neno lolote nje, ili msije mkafuata njia za watu ambao hawamtii na kumpenda Mungu. Lakini ninyi mwendelee kuwa waaminifu kwake Mungu, kwa sababu mkijiunga na makabila mengine na kuoana nao, mjue kwamba Bwana Mungu wenu hatawapa ushindi tena katika vita vyenu, kwa maana kila mmoja wenu anajua moyoni mwake kwamba Bwana Mungu wenu amewapa kila kitu ambacho aliwaahidi. Kila ahadi alizowaahidi amezitimiza zote, na hivyo pia atawaadhibu kwa kila kosa. Basi mzidi kuwa waaminifu na kumpenda Mungu. Acheni miungu ambayo baba zenu waliiabudu. Mukiwona ni vibaya kumtumikia Bwana, basi chagweni hivi leo mutakayemutumikia, kwamba ni miungu ile ambayo baba zenu waliitumikia au Bwana Mungu aliye hai. Lakini mimi na nyumba yangu tutamtumikia Bwana Mungu aliye hai. Niambieni ndugu zangu, ni nani mnayemtumikia leo? Mnawatumikia miungu ya baba zenu, ama mnawatumikia miungu wa dunia ya leo, kama vile gari, nguo zako na redio na vitu vingine vingi vya anasa ya hapa duniani, au mnamtumikia Bwana Mungu, yani Yehova? Mko wapi jumapili asubuhi, kanisani? Oh, hivyo ni vizuri. Na jioni au siku zingine zote? Kumbuka, huwezi kuwatumikia mabwana wawili.