Debora, Baraka na jeshi la Israeli wakaenda mpaka mlima wa Tabori. Sisera na jeshi lake wakaja na watu wengi, pamoja na magari mia tisa, lakini wana wa Israeli walikuwa na panga tu. Jeshi la Wakanaani likakaribia mlima wa Tabori, lakini magari yao hayangepita kwa sababu hapakuwa na njia katika mlima. Debora akamwambia baraka nenda mungu anakuongoza utapata ushindi leo baraka akaenda chini kutoka mlima wa tabori na jeshi lake la watu elfu kumi wakati baraka aliposhambulia bwana mungu aliwafanyia watu wa sisera kuchanganyikiwa na israeli waliwaua watu wa kanaani wote Sisera peke yake ndiye aliyetoroka akasahau gari lake na kukimbia kwa miguu. Kwa mara nyingine, tunaona jinsi Bwana Mungu alivyowapa ushindi wana wa Israeli. Wakati mwingine tunamwacha Mungu na kutenda dhambi, lakini tukitubu na kumgeukia Mungu yeye hutusamehe. Wakati mwingine tena sisi huomba Mungu atusamehe, na kweli yeye hufanya hivyo. Baadaye tunarudi kutenda dhambi ile ile. Ni kwa nini hii hutokea? Kwa sababu tumeacha utu wetu wa dhambi kututawala badala ya kumwacha Mungu atawale maisha yetu. Hebu tusome Warumi sura ya sita na mstari wa sita. Inasema, tukijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulubiwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena.