Picha ya kumi na moja. Sisera alikimbia kwa miguu mpaka kwenye hema la Yaera. Mme wa Yaera alikuwa rafiki ya mfalme Yabini, ambaye sisera alifanya kazi chini yake. Sisera alienda kujificha ndani ya hema ya Yaera akidhani kwamba atakuwa salama. Alikuwa na kiu sana, akapatiwa maziwa, akanywa na kulala. Alipolala, Yoeli akachukua msumali na nyundo akauweka ule msumali kwenye kichwa chake na kupigilia mpaka chini. Sisera akafa. Baraka alipokuja akimtafuta Sisera, Yaela alienda akamlaki na kumwonyesha mahali mwili wa sisera ulipokuwa. Ndugu zangu, wakati mwingine tunawakimbilia rafiki zetu nao hujifanya kuwa rafiki wa kweli na kumbe ni adui zetu. Uonekana rafiki, lakini wakipata nafasi waweza kutuangamiza. Hakuna mahali penye usalama zaidi pa kukimbilia na kujificha kuliko kwake Mungu. Katika Zaburi ya 46 mstari wa kwanza inasema Mungu ndiyo ngome na nguvu yetu. Kumbuka, hakuna rafiki kama Mungu. Hakuna mtu ambaye anaweza kuwa mwaminifu kwetu kama Mungu ikiwa tutakuwa waaminifu kwake. nakumbuka pia, huwezi kumficha Mungu kitu chochote.