Picha ya 15. Jeshi kubwa la watu wa Midiani lilikuwa likijitayarisha kupigana na Israeli. Gidioni akakusanya watu akawa na jeshi lake pia. Bwana Mungu akamwambia Gidioni, una, una watu wengi, wengi sana, sana. Waambie watu wenye watu uoga wenye mboga, waende nyumbani. Wale waliokuwa waoga walipata 22,000. Watu elfu kumi wakabaki. Bwana akasema, bado ni wengi sana, wachukue mtoni kunywa maji na nitakwambia ni wangapi watakaokuwa katika jeshi lako. Mungu akamwambia Gideoni, wote watakaoinama na kunywa maji kwa ulimi kama mbwa au hawatakuwa katika jeshi lako, lakini wote watakaozoa maji kwa mikono yao na kunywa, hao utawachukua wote waliobaki kwenye jeshi. Wakawa watu mia tatu. Watu mia tatu walikuwa tayari kupigana na jeshi la watu wa Midiani. Ole wangu, mtu yoyote angefikiria kwamba hawa watu ni wachache sana kwenda vitani, lakini tofauti ni nini? Mungu alikuwa nao, na ilikuwa wazi kwamba ushindi ni wao. Kama Mungu yuko nasi, nani ambaye anaweza kutupinga?