Picha ya kumi na saba. Kwa mara nyingine tena wana wa Israeli wakamwasi mungu naye mungu akawadhibu kwa kuwaacha watawaliwe na watu wa kabila la Wafilisti. wakawa watumwa kwa muda wa miaka arobaini. Siku moja malaika wa mungu akamtokea mkewe Manoa ambaye hakuwa amejaliwa kupata mtoto. akamwambia jihadhari usinywe divai wala pombe au kula kitu chochote kilichokatazwa na utachukua mimba na, mimba na kumzaa mtoto mwanaume. mwanaume, mwanaume usimnyoe nywele zake mwanaume, na utamtoa kwa Mungu, maana mtoto huyo atawaokoa wana wa Israeli kutoka kwa Wafilisti. Mkewe Manoa alimzaa mtoto wa kiume akamwita jina lake Samsoni. Mtoto huyo alikuwa na Mungu akambariki akawa mtu mwenye nguvu nyingi. Siku moja akamwona msichana mzuri wa Kifilisti, akataka amwowe, lakini wazazi wake hawakupendezwa na jambo hilo kwa sababu Wafilisti hawakumwabudu Bwana Mungu. Siku moja wakati yeye na wazazi wake walipokuwa wakienda nyumbani kwao yule msichana, walisikia simba akikoroma na nguvu zake Mwenyezi Mungu zikamjia Samsoni akamua yule simba kwa kutumia mikono yake. Samsoni alimuoa huyo msichana lakini hakuwa mke mzuri. Siku moja alimdanganya Samsoni naye akakasirika sana, akaenda nje na kuwaua watu thelathini yeye peke yake. Ndugu zangu, Samsoni alikuwa amechaguliwa na Mungu kumfanyia kazi yake, hata akampa nguvu za kufanya kazi hiyo. Lakini tutaona kwamba Samsoni hakutumia hizo nguvu kwa kazi ya Bwana. Wazazi wake hawakutaka yeye kumuoa yule msichana wa Kifilisti kwa sababu hakumwabudu Mungu. Samsoni angewasikia wazazi wake na kumtii Mungu, kwani alijua ndoa yao haingebarikiwa na Mungu.