Picha ya kumi na nane. Baada ya muda, Samsoni alienda kumrudisha mke wake, lakini baba yake akamwambia alikwisha kumpatia mume mwingine ambaye ni rafiki yake Samsoni. Samsoni alikasirika sana, akaenda kuwashika mbwa mwitu mia tatu na kuwafunga wawili wawili, akawasha moto na kuwaachilia waende katika shamba la mahindi. Vyakula vyote vikaharibiwa kwa moto. Wafilisti wakashangaa ni nani aliyekuwa amefanya kitendo hicho. Walipogundua ni Samsoni aliyekuwa amefanya hivyo kwa sababu ya baba mkwe wake, walienda wakamuua mkewe Samsoni na kuchoma nyumba ya baba yake. Haya yalimkasirisha sana Samsoni, akatoka na kuwaua Wafilisti wengi. Halafu akaenda kuishi katika pango. Wafilisti wakamtafuta hata walipompata, wakamfunga kwa kamba, lakini Mungu alimpa nguvu akakata zile kamba, akachukua mfupa wa shavu la punda aliyekuwa amekufa zamani na kuwaua Wafilisti elfu moja. Samsoni alikuwa amechaguliwa na Mungu ili awaokoe waisraeli kutoka katika utumwa wa Wafilisti. Nguvu nyingi alizokuwa nazo ilikuwa ni baraka kutoka kwake Mwenyezi Mungu. Bila uwezo wake Mungu, Samsoni alikuwa mtu wa kawaida. Mnadhani Samsoni alitumia baraka hii kwa kazi yake Mungu au kwa manufaa yake mwenyewe? Yaonekana alitumia kwa kazi yake mwenyewe, lakini Mungu ni mwenye huruma, kwani alimwacha Samsoni ili atimize kazi yake aliyokuwa amekusudia