Picha ya kumi na tisa. Samsoni hakunyoa nywele zake kwa sababu ilikuwa ishara kwamba ni mteule wa Mungu aliyemfanya kuwa na nguvu nyingi, lakini Samsoni aliendelea kuto kumtii Mungu. Alimpenda tena msichana mwingine wa Kifilisti kwa jina alikuwa naitwa Delila. Wakifilisi wakamjia Delila na kumwambia atapatiwa pesa nyingi kama Samsoni atamwambia siri ya nguvu zake. Delila akamwomba Samsoni amwambie siri yake. Hata siku moja akamdanganya kwamba akifungwa kwa kamba saba za upindo ambazo hazijakaushwa atashindwa. Delila akafanya hivyo, lakini Samsoni akazikata. Tena Dalila akamwomba Samsoni amwambie siri ya nguvu zake. Mara nyingine alidanganywa. Hatimaye Samsoni akamwambia kwamba akinyolewa nywele zake atakuwa kama mtu wa kawaida. Dalila akambembeleza, hata akalala. Akamwita mtu mmoja mwanaume, akazikata nywele zake. Alipoamka akawa hana nguvu tena. Wafilisti wakaja, wakamfunga kwa chuma na kuyatoboa macho yake, wakampeleka katika jela. Akawa na saga ngano huko. Nadhani Samsoni alijisikia vizuri, lazima alikuwa anajisikia vibaya kwa kumwamini adui yake. Huyu mwanamke wa Kifilisti alikuwa akilipa makosa yake kwa kutokumwamini Mungu. Mungu alikuwa amemvumilia sana Samsoni, lakini yeye mwenyewe alijiletea maovu haya yote. Mnajua wote wenye dhambi wanakoenda baada ya kufa ndiyo? Neno la Mungu linasema kwamba wataenda katika ziwa la moto ambako watalia na kusaga meno. Na nawewe unataka kwenda huko milele? Sidhani hivyo. Mungu ametoa njia kwamba tukitubu dhambi zetu na kumwamini Yesu Kristo, tutaishi naye milele.