Picha ya ishirini. Kisha wakuwa Wafilisti wakakusanyika ili kumtolea sadaka Dagoni mungu wao na kufurahi, maana walisema mungu wetu amemtia Samsoni adui yetu mikononi mwetu. Walipokuwa wakila na kunywa na kufurahi, wakasema mwiteni Samsoni ili atufanyie michezo. Basi wakamwita Samsoni kutoka gerezani ili awachezee. Samsoni akamwambia yule kijana aliyemshika mkono, niache nizipapase nguzo ambazo nyumba hii inazikalia, ili niegemee Wafilisti wote. Wakati huo walikuwa wanamcheka Samsoni harafu Samsoni akamlilia Bwana Mungu akasema Ee Bwana Mungu, unikumbuke na kuomba unipe tena nguvu mara hii tu, ili nipate kujilipizia kisasi juu ya Wafilisti kwa kutoa macho yangu. Kisha Samsoni akazishika nguzo mbili za katikati, moja kwa mkono wake wa kulia na nyingine kwa mkono wake wa kushoto. Samsoni akasema nanife na, na wafilisti hao wote. Akazisukuma zile nguzo na nyumba ikawaangukia hao wakuu na watu wote waliokuwa ndani yake, pamoja na samsoni wakafa. Samsoni hakumtii Mungu na hivyo hakuishi kuona ukombozi wa wana wa Israeli kutoka kwa Wafilisti. Mungu alimsikia wakati alipoomba ili apate nguvu tena na kusukuma nguzo za nyumba na kila mtu akafa pamoja naye. Hatuwezi kupata ushindi tusipomtii Mungu. Waebrania sura ya kumi mstari wa thelathini mpaka thelathini na moja. Waebrania kumi. Mstari wa thelathini na thelathini na moja inasema, maana twamjua yeye aliyesema kupatiliza kisasi ni juu yangu mimi, nitalipa na tena, Bwana atawahukumu watu wake. Ni jambo la kutisha kuanguka katika mikono ya Mungu aliye hai.