Tumekuwa tukijifunza kuhusu Gideoni na Samsoni na ni matumaini yangu kwamba mmepata mafunzo ya kuwasaidia. Miaka mingi ilipita baada ya hao watu kufa, ndipo Yesu Kristo mwana wa Mungu alipozaliwa katika Israeli ya Uyahudi. Alizaliwa kama mtu wa kawaida na Bikira Mariamu, alitembea na kula kama mtu wa kawaida. Siku moja, Yesu alikutana na mtu aliyekuwa na pepo wachafu Hakuweza kuvaa nguo wala kuishi na watu, kwa sababu hao pepo walikuwa na nguvu sana. Hata wakimfunga kwa minyororo, alikuwa akizikata. Lakini huyu mtu alipomwona Yesu, alianguka chini na kusema, nina nini nawe, Yesu mwana wa Mungu aliye juu? Yesu akamuuliza jina lako ni nani? akajibu Jina langu ni Jeshi, kwa sababu pepo wengi walikuwa wamemwingia. Hao pepo wakamwomba Yesu asiwaamuru kwenda shimoni, lakini awaamuru waende katika kundi la nguruwe waliokuwa wakila nyasi hapo mlimani. Yesu akakubali akawaamuru waingie katika wale nguruwe, na nguruwe wote wakakimbilia ziwani na wakazama na kufa. Unaona jinsi hata pepo wachafu wanavyomtii Yesu. Wanajua Yesu ana nguvu kuliko shetani. Soma katika Yakobo sura ya pili mstari wa kumi na tisa inasema hivi: wewe waamini ya kuwa Mungu ni mmoja, watenda vema; mashetani nao wanaamini na kutetemeka. Niambie, wewe wamtii na kumwabudu nani? Pepo na mashetani wachafu, au Mungu aliye juu? Wengine wenu mnajiita Wakristo, lakini bado mnawaendea waganga wa kupiga ramuli. Ndugu zangu, hauwezi kumtumikia Mungu na shetani. Hawa wawili hawapatani, chagua leo hii utakayemtumikia.