Picha ya 22. Siku moja Yesu alienda Yerusalemu katika hekalu la Bwana. Akawakuta watu wanafanya biashara wakitumia hekalu la Bwana kama nyumba ya biashara. Yesu alikasirika na kusema, imeandikwa nyumba yangu itaitwa nyumba ya sara, lakini ninyi mmeifanya pango la wanyang'anyi. Akawafukuza wote pamoja na mifugo yao, akaziangusha meza zao. Kila siku Yesu alikuwa akifundisha katika hekalu la Bwana, lakini wakuu wa makuhani walikuwa wakitafuta njia ya kumuua Yesu. Hawangeweza kwa sababu watu walimpenda na kuwa karibu naye, wakisikiliza kila neno alilolisema. Ndugu zangu, Nyumba ya Mungu kwako ni mahali pa sala au mahali pa biashara? Unakwenda kanisani ili uonyeshe nguo yako mpya au gari lako zuri, ama kukutana na rafiki zako na kuanza kuzungumza mambo ya biashara? Pasta anapohubiri huwa unafikiria nini? Unashangaa atamaliza lini, na wakati mwingine unashukwa na usingizi, au huwa unalisikiliza na kuomba Mungu ili akufundishe neno lake.