Ulikuwa usiku wa mbaramwezi na nyota nyingi, katika nchi ya vilima. Masikini wachunga kondoo walikuwa wamekusanya makundi yao pamoja, wakiangalia huko malishoni. Kwa ghafla, mbingu zilijaa mng'ao mkubwa, na wachunga walipiga yowe kwa hofu, lo lo! Kutoka mle mwangani wa mbingu Malaika wa Bwana akawaambia, msiogope, ninazo habari njema kwa ajili yenu, ninazo pia habari za furaha kwa watu wote. Kwenu leo hivi amezaliwa Mwokozi Kristo Bwana katika mji wa Daudi. Hivi ndivyo mtakavyo mtambua kuwa ndiye mtamwona mtoto mchanga amefunikwa katika nguo za watoto wachanga, amelala katika hori la ng'ombe. Pamoja na yule malaika lilionekana jeshi kubwa la malaika wote wakifurahi na kumshukuru Mungu. Aleluya! Aleluya! baada ya haya wale malaika walirudi mbinguni. Wachunga walikuja wakamwona mtoto kama vile walivyoambiwa. hawakujali kile kitanda chake cha majani wale wale wanyama waliokuwa wamefungiwa vyumbani mwao, wala wale watu wengine waliokuwa pale. Walimwambia kila mtu, tumemwona tumemwona yule Mwokozi ambaye ndiye Kristo. Bwana Mungu alikuwa amekwisha kumpeleka chini mwana wake mpendwa kutoka mbinguni kuwa Mwokozi wa ulimwengu. Yeye alikuwa ndiye muumba wa mbingu na nchi, amekuwapo siku zote na atakuwepo siku zote, alikuwa ni Mungu asiyeweza kufa. Sasa hapo akigeuka kufanana na sisi, ili aweze kumfia kila mtu. Yesu Kristo Bwana alikuwa ndiye kile kitoto kichanga, amelala kwenye majani ya mlehorini, alijinyenyekeza alikuja kuutoa uzima wake kwa ajili ya kila mmoja wetu. Alikufa msalabani kwa ajili yetu, alifufuka katika wafu ili atupe uzima wa milele. Mungu anafahamu nyoyo yetu yenye dhambi, hatuwezi kujiokoa wenyewe. Hizi basi ndizo zilikuwa habari njema na kuu sana. Maana Mungu hakumtuma mwanawe ulimwenguni ili au hukumu ulimwengu, bali ulimwengu uokolewe kwa yeye. Basi na tumwendee Yesu, mwokozi wa roho zetu. Upendo wake ni mkuu namna gani! Nguvu zake ni nyingi namna gani! Yeye mwenyewe ndiye awezaye kuisafisha mioyo yetu. Anaweza kutupa uwezo wa kumfuata yeye Alikuja ili atuongoze katika njia iliyo nzuri. Basi natumwamini yeye peke yake, ndiye awezaye kutusaidia siku kwa siku. Yeye Kristo tu peke yake ndiye awezaye kuleta nuru na furaha mioyoni mwetu na katika nyumba zetu.