Maneno haya yatuonyesha ya kwamba kuna mwanga mwanga wa ulimwengu. Bwana Yesu ndiye mwanga. Tunaposoma katika Injili ya Luka mlango wa kwanza, tunasoma ya kwamba nuru itokayo juu imetumulikia, ili kwamba tutembee miguu yetu katika njia ya salama. Bwana Yesu ndiye mwanga wa ulimwengu hata katika Injili ya Yohana asema, mimi ndiyo mwanga wa ulimwengu, atembeaye nami hawezi kutembea gizani. Basi Yesu ni mwanga umukubale, atamulika rohoni mwako. E, ni wa gizani wewe. Nyinyi mwajua ya kwamba kila mtu anapenda mwanga sana. Mtu akipotewa na mwanga kwa usiku, atakuwa na shida. Kuna giza vile vile katika mioyo ya watu sawasawa, sawa na giza cha dunia. Basi Bwana Yesu amesema ni mwanga, wala hakuna duniani awezaye kuwa mwanga kama Yesu Kristo. Ndiyo tunavyoimba ujue, Yesu hana mwenziwe, tutamwona