Hakuna wimbo mtamu kama moyo kumwimba Yesu aliyeukomboa katika dhambi na kuondoa mzigo wake na kugeuka tumaini lake. Nitaimba Kumbuka kazi yake Yesu aliyotutendea kule msalabani, kunaletea mioyo kuyeyuka kabisa, kunaletea mioyo kuchukia dhambi. Hakuna njia ya utakatifu nyingine ila ile ya kutazama kule Calvary, na kila tunapotazama mioyo yetu inayeyuka kwa shukurani. Rafiki, unataka kujua wimbo mtamu unaoletea moyo furaha ya kweli? Hakuna mwingine ila jina lake Yesu. Lakini Yesu si mtamu mpaka ameondoa jiraha zile, mpaka ametibu ugonjwa ule, mpaka amesamehe dhambi. Hapo moyo hupata raha ukimkumbuka Kristo, akigeuka wimbo wake kama alivyo wimbo wa malaika mbinguni, waliyokombolewa wote Kumwimba Yesu na watamwimba mpaka milele na milele. Tena kumbuka rafiki ya kwamba atakapo rudi kutakuwako makundi mawili ya watu: wengine watakuwa na imba na furaha, wakiziangalia jiraha zile zilizowakomboa; wengine watalio, wakiomboleza kwa vile ambavyo dhambi zao wangali nazo bado, hawakumkubali aziondowe, walidharau kazi yake na kwa hivyo wanalia. Je, rafiki wewe utasimama na wanani? Kwa wale waimbao au kwa hao wanaolia na kuomboleza? Jifikiri sana, una nafasi sasa kuchagua upande ulio bora kwako.