Uliniambia kwa Yesu Kristo usamehe watu dhambi zao. Ee e, rafiki, swali lako ni sawa na lile Wayahudi walilomuuliza wakati wa Bwana Yesu alipomwambia mwenye kupooza, mwanangu umesamehewa dhambi zako. Bwana Yesu ni mwokozi wa wenye dhambi. Jina lake takatifu Yesu maana yake ni mwokozi na yeye mwenyewe alisema ya kuwa alikuja kukitafuta kilichopotea na kukiokoa na kuutoa uzima wake uwe sadaka ya kipatanisho kwa ajili ya wengi. Soma Matendo sura ya 13 na mstari 38. Kwa toba na imani katika yeye, nami na pia nimesamehewa dhambi zangu na ninajua hakika badala ya kuangamia kwa ajili ya dhambi zangu. Ninacho kipawa cha ubure cha uzima wa milele kutoka kwa Mungu. Je, mtu anawezaje kujua katika maisha haya ya kuwa dhambi zake zimesamehewa na kuwa anao uzima wa milele? Rafiki, unakubaliana nami ya kuwa Yesu hakupata kusema uongo? Bila shaka, naamini hivyo. Kama nabii mtakatifu wa Mungu alisema kweli tupu siku zote. Naam, alisema kweli ya Mungu tu siku zote. Katika Injili alisema, hakika nawaambia, kila aniaminiye mimi anawo uzima wa milele. Yohana sura ya sita na mstari arobaini na saba. Rafiki, Zamani dhambi zangu zilikuwa zimeandikwa juu yangu kunihukumu katika kitabu cha Mungu. Nami nilikuwa chini ya adhabu ya kifo cha milele na milele. Lakini Mungu ashukuriwe. Siku ilifika nilipoanza kutaabika kwa ajili ya dhambi zangu na kutaka nguvu ili niweze kuishi maisha mapya. Nilisikia ujumbe wa Injili, nikaliamini neno la Mungu kwa kweli, ya kuwa Bwana Yesu katika pendo lake la ajabu alikwisha kufa na kufanya nafsi yake sadaka kwa ajili ya wenye dhambi. Nilimwamini kwa roho yangu yote, na imani yangu inaliegemea neno lake, yeye aaminiye anao uzima wa milele. Katika sehemu nyingine ya Biblia inaniambia hivi, mmesamehewa dhambi zenu kwa ajili ya jina lake. Waraka wa kwanza wa Yohana, sura ya pili mstari wa kumi na mbili. Kwa sababu najua ya kuwa Bwana hawezi kusema uongo, basi vivyo hivyo najua mimi sitaangamia kabisa. Tena namshukuru amenipa uwezo wa kuishi maisha ya Kikristo kwa roho wake anayekaa ndani ya moyo wangu. Nawezaje kujua ninayo mibaraka hii? Unaweza kupata mibaraka hii ukitubu dhambi zako na kutoamini kwako na kumwamini Mwokozi. Yeye alisema ajaye kwangu sitamtupa nje kamwe.