Wayasikia makelele kule. Ndiyo wale wanawake wawili wanapigana tena, hawanao hawapatani hata na hivi. Ni vibaya sana, kijiji chao hakina furaha kwa ajili ya wanawake hawa wawili, hivyo ni vibaya kabisa. nilifikiri wanawake hao ni wa Kristo na ya kwamba wanamwamini Yesu. Je, hawakubatizwa? Ndiyo, walibatizwa. Na ni hakika ya kwamba wanaamini kuwa Yesu Kristo ni Mungu wa kweli. Kijiji chote kinashuhudia hivi. Kama hayo ni kweli, kuna nini basi kati yao? Ndugu yangu, naweza kukueleza mimi mwenyewe nilikuwa sawa kama hawa wanawake wawili. Sikuwa na amani moyoni mwangu, nyumba yetu haikuwa na furaha. Naona hata aibu kusema ya kuwa mara nyingi nilimpiga mke wangu. Sikumpenda hasa kama mali yangu yenye thamani kubwa Kutwa kucha. Ilikuwa makelele ah. Nilidhani wewe umekuwa Mkristo kwa miaka mingi, sivyo? Oh, kweli tu, niliamini kuwa Yesu ni Mungu wa kweli, na nilijua ukweli huu kwamba miungu wa baba zetu walikuwa miuongo tu ya Shetani. Lakini je, unajua shida yangu hasa niliyokuwa nayo? La, ilikuwa shida gani? Navutwa kusikia mwenzangu. Shida yangu ilikuwa dhambi na dhambi yenyewe hiyo ilikuwa ni mimi mwenyewe. Halikuwa kosa la mke wangu, lilikuwa mimi mwenyewe. Ingawaje niliamini maneno na mafundisho ya Yesu, hali na mawazo yangu mwenyewe yalinitawala, yalinifanya niwe mtumwa wao. Yaliponiambia kasirika, nilikasirika. Yaliposema mpige mke wako, nilimpiga mke wangu. Yaliposema usikubali mawazo yako yanafaa zaidi, nilikataa na kushikilia mawazo yangu. Nyumba yangu ilikuwa hoi na ya kutisha. Hata ukimuuliza mke wangu atakuwambia, ala, nafahamu sasa mwenzangu, naona unavyosema ni kweli. Lakini je, Mungu hakuweza kukusaidia? Oh, kweli namshukuru Mungu kwamba alinisaidia. Siku moja akanionyesha nilivyo akanionyesha kwamba sikuwa na upendo moyoni mwangu. Alinionyesha kwamba nilimwita Yesu Bwana wangu lakini sikutenda aliyoyasema, nilifuata mawazo yangu tu. Kisha akanionyesha kwamba mawazo yake, Roho Mtakatifu ndani yangu, hayana budi kutawala moyo wangu, na kwamba sina budi nikatae kufuata njia zangu mwenyewe. Nilipoona yote haya, nikatambua jinsi nilivyokuwa nimejawa na dhambi. Nilimwomba Mungu anikomboe kutoka katika utumwa huu wa nafsi yangu, naye akajibu sala yangu na akanipa uhuru. Hivyo sasa yu Bwana wangu kweli kweli. Sasa nyumba yetu yajaa furaha na amani, nasi sote, mke wangu na mimi, twamwabudu Mungu na kutunza nyumba yetu. Aa, sasa nimetambua kwa nini wewe hutabasamu kila wakati. Unafuraha kwa sababu Yesu ni Bwana wako hasa.