Nataka kukwambia jinsi Bwana Yesu alivyo nitendea. Nilipokuwa sijampata Yesu Kristo, moyo wangu ulifanana na bahari iliyochafuka, iliyojaa matope. Nataka kukwambia jinsi Yesu alivyonitendea zamani kabla ya kuwa Mkristo, moyo wangu ulijaa ukafanana na bahari. Nikakaa katika hali hiyo ya ushenzi kwa sababu nilizaliwa katika nyumba za washenzi, na nikatafuta dini, nikaipata dini, na humo katika dini nikafikiri dini itanisaidia, lakini sikusaidiwa katika dini humo. Nikawa mwalimu wa dini, nikawa mzee wa kanisa, nikajaribu kufundisha wengine wamjue Yesu, kumbe mimi mwenyewe sikumjua Yesu. Nilikaa humo miaka mingi katika uchungu, katika magomvi, katika fitina. Nyumbani sikuwa na amani na mke wangu. Katika kazi niliyokuwa nikiifanya, nilikuwa adui wa wakuu wa mishonari. Katikati ya wandugu sikuwa na upendo. Shetani alinitawala kwa sababu moyo wangu ulijaa ukafanana bahari. Nikakaa katika shida hiyo miaka mingi mpaka wakati mwingine Yesu alianza kuzungumza na moyo wangu. Na nikatafuta na kufikiri nitafanya nini? Nilipokuwa nikisoma katika neno lake sioni kama ndivyo nilivyo. Nikawa na uchungu huo. Sikujua njia ya kuokoka. Kumbe kwa neema na mapenzi yake Yesu akatumia kuleta mjumbe wa kike katika sehemu zetu. Akufanya mikutano ya wanawake. Na huyu Yesu akamtumia kutoa ujumbe wake juu ya Yesu Mwokozi na udanganyifu wa dhambi. Mimi nikafunuliwa dhambi zangu sana, nikachoma sana dhambi hizo, nikajiona mnafiki na mwenye hila na magomvi na matata. Nikakubali kumwendea Yesu. Nikaonyeshwa Yesu msalabani anaweza kuokoa mwenye dhambi. Nikaenda nikatubia dhambi zangu kwake, nikamlilia, akanisamehe dhambi zangu na kunikubali na kuniosha na kunibadilisha moyo. Akanipa amani, akanipa upendo, akanisaidia kutengeneza maisha yaliyoharibika kwa wale niliokuwa adui nao na kwa maisha mabaya ya uzinzi. Yesu akanisaidia kulipa madeni ya wizi na namna nyingi na wadui kati yangu na wamishinari na ndugu zangu wengine. Yesu akanisaidia akanipa amani na upendo. Hata sasa anaendelea kufanya hivyo, na yeye anatosha kufanya mambo haya. Naenda pamoja na wale tuliokuwa adui. Yesu anazitisha amani kweli. Yesu ni amani yetu, alidhihiri azivunje kazi za shetani. Ndivyo alivyofanya maishani mwangu. Nyumbani nina amani na mke wangu, katika kazi yangu nina amani na ndugu zangu wa Afrika na ndugu zangu wazungu tunaendelea pamoja. Je, utakubali kumpata Yesu? Je, unapenda kuokoke? Yesu anakwita, njoo, yeye atakupumuzisha.