Hapo kale watu wa ulimwengu walikuwa waovu sana. Mungu walisema nitawaangamiza, kwa sababu ya uovu wao. Palikuwa na mtu mmoja tu aliyemtii Mungu, jina lake ni Nuhu. Mungu akamwambia Nuhu, wahubiri watu, waambie kwamba nitapeleka hukumu ya ajabu kwao, nitawapelekea gharika kuu ya maji kwa sababu ya uovu wao, uambie watubu wakaziache njia zao mbaya. Hapo Mungu akamwambia Nuhu, jenga meli kubwa. Gharika itakapokuja, wewe na jamaa yako mtaingia ndani yake, muwe salama. Nuhu alianza kujenga ile meli. Kila mara aliwambia watu habari ya gharika kuu itakayokuja, wakamcheka tu wakaendelea katika njia zao mbaya, hawakutubu. Halafu wakati uliwaandia, Mungu alimwambia Nuhu, mwingie pamoja na jamaa yako na wawili wa kila aina ya viumbe. Katika mulango wa meli ilikuwa kelele kubwa, ndipo Mungu alipofungua mulango. Baada ya hayo, mvua ikanya tena sana. Watu walipiga hodi kwa mulango wa meli, waliita Nuhu, Nuhu, utufungulie, utufungulie! Lakini nuhu alijibu, mmechelewa, mungu mwenyewe amefunga mulango. Garika ilifinika dunia nzima, wale watu waovu walikufa majini wote, lakini Nuhu na jamaa yake walikuwa salama. Hata sasa Watu wengi wa ulimwengu ni waovu sana. Huiba na kudanganya, husema uongo na kulewa, hufuata wake wa watu wengine. Dhambi kama hizo zinawatenga na Mungu. Mungu anawaita watubu, anataka waoshwe dhambi zao, wawe salama, lakini wengi hawapendi kumsikia. Mungu ni mtakatifu, lazima dhambi zetu zipate adhabu. Hukumu inakaribia. Hukumu hii ni mbaya kuliko gharika. Baada ya kufa, watu waovu wataingia jahanamu. Lakini Mungu anawapenda, amefanya njia ya kutuokoa. Yeye mwenyewe alikuja duniani, akawa na mwili wa kibinadamu. Jina lake ni Yesu Kristo. Kwa sababu alikufa kwa ajili yetu, mwenyewe alichukua adhabu ya dhambi zetu, hivi twaweza kuwa salama. Nuhu na jamaa yake waliingiya meli kwa mulango, wakawa salama. Yesu ndiye mahali pa salama. Uingiye kwa Yesu lewo kwa kutubu dhambi zako, uziungame kwake moja moja, acha njiya zako mbaya, umwambiye Bwana Yesu, Bwana, nimefanya dhambi nyingi, unisamehe, unioshe na damu. Ninamuamini Yesu, nitashika maneno yake.