Mnara wa Babel. Mwanzo sura ya kumi na moja. Baada ya gharika, watoto watatu wa Nuhu na wake zao walianza kuzaana. vilevile vile watoto wao walizaana. uzao wao ukazidi kuongezeka na waliendelea kuishi pamoja. wote wakiwa na lugha moja. baada ya muda, baadhi yao wakajiwa na wazo fulani. Tujenge mnara utakaofika mbinguni. Umetoa wazo zuri. Oh, ah, ule mnara ni mrefu sana, nafikiri tutaweza kumfikia Mungu. Lakini Mungu akaangalia mnara ambao watu hao wanajenga na hakupendezwa nao kabisa. Mungu akasema, hawa watu hawajui kwamba mimi ndiye nawapa uwezo na nguvu za kuujenga mnara huu. Kwa hiyo nitaikomesha kazi yao, nitawafanya wazungumze lugha mbalimbali tofauti ili wasiweze kusikilizana. Kitu gani kimetokea? Tutawezaje kufanya kazi endapo unazungumza kama mweu Hivyo Mungu alisimamisha kazi yao kwa kuwafanya waongee lugha mbalimbali. Wakatenganishwa katika makundi. Wale waliozungumza lugha moja walienda kuishi pamoja. Mahali walipojenga mnara ule paliitwa Babeli. Maana yake ni machafuko. Na mnara ulibaki pale mpaka ulipoharibika.