Sara na Abrahamu wanachoka kusubiri ahadi ya Mungu. Mwanzo sura ya kumi na tano na kumi na sita. Ndotoni mwake, Mungu alimwonyesha Abrahamu nyota, akamwambia Abrahamu, angalia nyota hizi, je, unaweza kuzihesabu? Hivi ndivyo nitakavyoufanya uzao wako, utakuwa mwingi usiohesabika kama nyota na kupitia uzao wako dunia yote itabarikiwa. Biblia inatuambia kwamba baada ya Mungu kumwambia maneno haya, Abramu alimwamini Mungu, na ndiyo maana Mungu alimwona Abramu kuwa mwenye haki. Miaka kumi baadaye, Abramu bado alikuwa hajapata mtoto. Wakati huo mke wa Abramu, Sara, alikuwa na mjakazi Mmisri jina lake Hajiri. Siku moja, Sara alizungumza na Abramu, mume wangu, inaonekana mimi siwezi kukuzalia mtoto. Nadhani ni bora ulale na Hajiri ili akuzalie mtoto, na mtoto huyo atakuwa wangu. Sawa, labda hicho ndicho tunachotakiwa kufanya. Hivyo Abramu akalala na Hajiri na wakapata mtoto wa kiume. Mwangalie mwanangu Ishmaeli, baba yake anampenda sana. Yule si mtoto wako Hajiri, ni mtoto wangu. Abrahamu alikuwa na miaka themanini na sita alipompata Ishmaeli. Ishmaeli alikuwa mvulana mwenye nguvu, na Hajiri alijivunia mtoto wake. Mtoto wangu atarithi kila kitu kwa baba yake. Mwanamke huyu anajidai sana siku hizi. Abrahamu akaona kwamba katika nyumba yake kuna shida sana. Baada ya miaka kumi na tatu kupita tangu Ishmaeli azaliwe, Mungu alizungumza na Abrahamu tena, tangu sasa utaitwa Ibrahimu, maana yake baba wa mataifa. Mwaka ujao Sara atapata mtoto na utamwita Isaka. Atapata uzao mwingi na watakuwa watu wangu maalum. Siku moja Ibrahimu alipokuwa amekaa, aliona wanaume watatu wakimjia. Aliinuka haraka kwenda kuwapokea. Karibuni, ketini mstarehe. Ngojeni niende kuwaletea maji ya kunawa na kuosha miguu yenu. Baada ya kuwapa maji, Ibrahimu akawaandalia wageni wake chakula. Na walipokuwa wakizungumza, Sara alikuwa karibu akisikiliza. Ibrahimu Hivi karibuni mke wako atapata mimba. <laughs> Nitapataje mimba wakati mimi ni mzee? Wale wanaume walipomsikia Sara anacheka wakasema, Sara, kwa nini unacheka? Mimi sikucheka. Wale wanaume wakasema, hapana, umecheka. Sara, unafikiri kwamba Mungu hawezi kukupa mtoto? kisha wale wanaume watatu waliinuka na kuanza kuondoka. Ibrahimu akawasindikiza. Ibrahimu, tunakwenda katika mji wa Sodoma kuuangalia kama watu wa huko wanatenda dhambi sana, tutauangamiza mji wote. Ha, watu hawa ni watu wa Mungu kweli? Ibrahimu alianza kupata wasiwasi kuhusu mtoto wake Lutu. Na alimwomba Mungu asiuangamize mji wa Sodoma. Mungu alimwambia, kama nitakuta watu kumi wema mjini, sitauangamiza mji.