Jinsi Labani alivyomdanganya mpa wake Yakobo. Mwanzo sura ya ishirini na tisa. Siku moja Labani alimwita Yakobo kwa mazungumzo. Mpa wangu, unataka nikulipe nini kwa kazi unazonifanyia? Kama nitafanya kazi kwako kwa, kwa miaka saba, unaweza kunipa Raheli awe mke wangu? Labani alikubali na Yakobo akaanza kufanya kazi kwa Yakobo. Miaka saba ilionekana kama siku mbili tu, kwa sababu alimpenda sana Raheli. Na miaka saba ilipoisha, Yakobo akamwendea Labani. Mjomba, naona sasa ndio muda mwafaka kwangu kumwoa Raheli. Sawa kabisa, nitaandaa harusi kwa ajili yenu. Hivyo wakaandaa sherehe na Labani akaja na bibi harusi, lakini uso wa bibi harusi ulikuwa umefunikwa, kwa kuwa hiyo ilikuwa desturi ya wakati huo. Yakobo, nimekuletea bibi harusi wako Raheli. Kwa kweli siamini macho yangu, nimeisubiri siku hii kwa muda mrefu. Hivyo Yakobo akamchukua bibi harusi wake na akaenda naye nyumbani, na usiku akalala pamoja Yakobo alipoamka asubuhi akagundua kwamba mwanamke aliyelala naye si Raheli bali ni dada mkubwa wa Raheli aliyeitwa Lea. Yakobo alipogundua jambo hilo akakasirika sana na akapiga mbio kwenda kwa mjomba wake. Mjomba, kwa nini umenidanganya? Hukunipa Raheli, umenipa Lea. Sikiliza kijana, tuna desturi hapa Mdogo hawezi kuolewa kabla ya mkubwa. Nadhani hilo nalielewa, sivyo? Lakini sivyo tulivyoahidiana, tulikubaliana kwamba nikifanya kazi kwa miaka saba utanipa Raheli. Usiwe na wasiwasi kijana, baada ya wiki moja nitakuruhusu muowe Raheli, lakini utanifanyia kazi tena kwa miaka mingine saba. Itabidi nifanye hivyo kwa sababu nampenda sana Raheli, lakini Hukunitendea haki kabisa.