Yusufu anapelekwa utumwani Misri. Mwanzo sura ya 39. Mnaona wafanyabiashara wale wanaokuja? Tumuuzeni Yusufu kwao. Ndipo wakamtoa Yusufu kisimani na wakampeleka kwa wale wafanyabiashara waliokuwa wakija. Mnamwona yu kijana hapa? Tunamuuza. Kweli ni kijana mzuri. Naweza kumuuza kwa faida kubwa anaonekana hana nguvu lakini nitamnunua tu. Lakini kaka, funga mdomo wako na uende nao hivyo. Wale wafanyabiashara wakalipa sarafu thelathini za fedha na wakamchukua Yusufu. Mara tu walipoondoka, kaka mkubwa Rubeni akarudi kisimani. Yusufu yuko wapi? Mmemfanya nini Yusufu? Tumemuuza, bwana Tumepata pesa nyingi sana. Mmemuuza? tutamwambia nini baba? Kamwe baba hatojua, tutaipaka damu kanzu ya Yusufu na baba atafikiri ameliwa na wanyama wakali. Wakaipeleka ile kanzu yenye damu kwa baba yao. Baba, angalia kanzu hii, hii si kanzu ya Yusufu? Ni kweli kabisa, wanangu, ina maana mnyama mkali amemla Yusufu. Siamini, mwanangu Yusufu. Moyo wa Yakobo ulisononeka sana. Watoto wake wengine walijaribu kumfariji baba yao, lakini hakufarijika.