Wakati huo huo wale wafanyabiashara walifika Misri na walikuwa wanajaribu kumuuza Yusufu. Unamwona yule kijana mwenye nguvu pale? Tunamuuza. Nataka kumnunua. Mungu, niko hapa mikononi mwako. Mtu aliyemnunua Yusufu alikuwa mkuu wa walinzi wa mfalme wa Misri. Aliitwa Potifa. Mke wangu, Unamwonaje yule mtumwa niliyemnunua? Anaonekana mchapakazi kweli kweli. Umemnunua wapi? Anatoka Kanaani, watu fulani waliniuzia. Mm. Kijana anavutia kweli, haonekani kama watumwa wengine kabisa. Baada ya muda, Potifa alimfanya Yusufu kuwa mkuu wa watumwa wote. Tangu huyu kijana afike, mambo yote yanaenda vizuri. Ni kweli kabisa, inaonekana Mungu wake anamsaidia. Baada ya muda mke wa Potifa alianza kumtamani Yusufu kwa sababu Yusufu alikuwa kijana wa kuvutia. Yusufu, pumzika hapa kidogo, tuzungumze. Bado sijachoka mama, nahitaji kufanya kazi zaidi. Yusufu, njoo hapa. Hapana. Sitaki kutenda dhambi yoyote dhidi ya mume wako na Mungu wangu. Mke wa Potifa alimvuta Yusufu nguo yake, na Yusufu alijitahidi, akaivua nguo yake na kukimbia. Mke wa Potifa alibaki na ile nguo na alikuwa amekasirika sana. Subiri, nitamkomoa sasa. Mke wa Potifa akasubiri mpaka mume wake aliporudi nyumbani. Ah, Potifa, umemwona huyu mtumwa uliyemleta hapa? Alitaka kunibaka. Nikaishika hii nguo yake. Ndipo yeye akakimbia. Kweli? Nitamwonyesha sasa hivi. Hivyo Potifa akamkamata Yusufu na akamtupa jela. Angalia nguo alizovaa kijana. Ni tajiri kweli? Ndiyo, lakini baada ya kukaa hapa jela atasahau hizo izo nguo zake nzuri.